Airalo
Airalo jẹ́ ilé iṣẹ́ tó kó ìmúrasílẹ̀ eSIM jọ, níbi tí a ti ń fún awọn arinrin-ajo ni anfàní láti ra ètò eSIM fún orílẹ̀-èdè tó pọ ju 200 lọ. Gẹgẹbi ilé iṣẹ́ tó kópa lórí ẹ̀ka yìí, Airalo ní àìmọ́ ìjápọ̀ tó dára jùlọ fún awọn arinrin-ajo láti ní ìkànkàn láti kó more data nígbà tí wọ́n bá dé ibè.
Ìbọ̀wọ̀n ìhonsilẹ̀ ìkànkàn Airalo jẹ́ ki arinrin-ajo le dènà àwọn owó ẹ̀rọ àfonífojì tó nira gẹ́gẹ́ bí wọ́n ṣe ń kópa ni gbogbo agbègbè. Pẹ̀lú Airalo, a le ni ìbáṣepọ̀ pẹ̀lú àwọn iṣẹ́ kó ẹ̀rọ tó wà lórílẹ̀-èdè ìtàkùn wa ní oyè àyọkà àwọn olùmúlò wa.
Yato si eyi, Airalo n fún un ni irọrun láti ṣe àfọwọ́kọ pẹ̀lú ẹ̀rọ alágbèéká rẹ, bẹ́ẹ̀ ni yóò mú kí ulapọ̀ darapọ̀ sàkóso àrá wọn. Àwọn iṣẹ́ tó péye àti àkànsí àgbègbè ni Airalo fi hàn pé ó jẹ́ àfihàn gidi nípa ìdarí ìmúlò eSIM ní àgbáyé.