Movavi
Movavi kamfani ne da aka sani da ƙirƙirar sabbin shirye-shirye masu inganci ga masu amfani a duniya baki ɗaya. Daga cikin shirye-shiryensu akwai kayan aikin gyaran bidiyo, sauya fayilolin multimedia, ɗaukar allo, gyaran hoto, da sauransu.
Taimako don sabbin fasahohi da farashi mai sauƙi ya sa kayan aikin Movavi sun dace da amfani gida da na kasuwanci. Duk da kwarewar da aka samu, kowa na iya sarrafa shirye-shiryen nasu cikin sauƙi saboda sauƙin fahimtar hanyoyin amfani da ɗan lokaci kaɗan na koyan.
Movavi yana ba da bayanai kan yadda ake amfani da shirye-shiryensa don samar da sakamakon kyakkyawan multimedia ba tare da buƙatar lodin lokaci da ƙoƙari ba.
kara
ana loda